
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Casper ProWash Inverter 10.5 kg WF-D105VGR1
7,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WF-D105VGR1 |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Casper |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm biến & núm xoay |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 16 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | BLDC |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 55 Lít |
| Công suất: | 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 63 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 540 x 840 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC