
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua Inverter 12 kg AW12-BP4959U1K(B)
9,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AW12-BP4959U1K (B) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng kết hợp núm xoay và màn hình led |
| Phụ kiện: | Tấm chắn chuột, sách HDSD, ống dẫn nước |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 12 kg |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Nhanh 15p |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | đang cập nhật kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x560 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC