
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG FV1414H3BA 14/8kg
15,540,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FV1414H3BA |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 14 kg |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Chế độ giặt: | 14 chương trình |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 19.13 Wh/kg |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 615 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC