
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter TWD-T25BZU115MWV(MG) 10.5/7kg
14,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TWD-T25BZU115MWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Hình màu, sắc nét, điều khiển cảm ứng |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Khối lượng sấy: | 7 kg |
| Chế độ giặt: | 14 chương trình giặt: Đồ cotton, Giặt nhanh 12 phút, Giặt hơi nước, Giặt & sấy, Chỉ sấy, Đồ len, Chương trình tải xuống, Đồ hỗn hợp 45 phút, Đồ trắng, Bảo vệ màu, Đồ mỏng, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | tối đa 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào chương trình cài đặt |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power input) 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có Wifi qua ứng dụng TSmartLife |
| Tiện ích khác: | Tự động cấp nước giặt, xả |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 66 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 580 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC