
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt LG Inverter 25kg T2725SX5G
15,740,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | T2725SX5G |
| Màu sắc: | Màu than chì |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 25kg |
| Chế độ giặt: | Giặt thông thường, Giặt AI, Giặt nhanh, Giặt đồ tinh xảo, Đồ trải giường, Giặt ngừa dị ứng, Chỉ vắt, Giũ + Vắt, Về sinh lồng giặt, Chu trình tải về |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 1500W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 59 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1092 x 686 x 721 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC