
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt Aqua Inverter 14 kg AW14-BD4377U1L(GN)
14,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AW14-BD4377U1L(GN) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển COLOR AI cảm ứng nhiều màu sắc sinh động |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 14 kg |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 7 người |
| Chế độ giặt: | 21 chương trình: Giặt AI, Nhanh 15", Cotton, Giặt mạnh,Lưu hương, Giặt nhẹ, Tiết kiệm, Giặt tăng cường, Diệt khuẩn, Vắt, Xả Vắt, Vệ sinh lồng giặt; 8 chương trình ẩn |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh 15 phút |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 10.5 Wh/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào cài đặt chương trình giặt |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Vòng đệm cửa kháng khuẩn ABT |
| Vệ sinh lồng giặt: | Smart Dual Spray - Tự làm sạch mặt trong cửa và vòng đệm cửa |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ hàn lazer |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ hoàn tất |
| Kết nối Wifi: | Kết nối Wifi điều khiển qua Smartphone |
| Tiện ích khác: | Đèn chiếu sáng lồng giặt; Tự động phân bổ nước giặt; Một chạm giặt AI; Khóa trẻ em; Hẹn giờ giặt; Chỉnh nhiệt độ nước; Kết nối Wifi và điều khiển qua ứng dụng Haismart; Xả tăng cường; Cài đặt thời gian giặt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 82 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 595 mm - Rộng 661 mm - Cao 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC