
Máy giặt LG Inverter 15 kg T2315DX5G
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | T2315DX5G.DEGPEVN |
| Màu sắc: | Than ánh kim |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng, 10 năm động cơ |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt; Nút xoay, cảm ứng và màn hình hiển thị |
| Phụ kiện: | Sách HDSD |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 15 kg |
| Khối lượng sấy: | Không |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 7 người |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp bền & êm |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 740 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh TurboWash™ |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 3.5Wh/kg |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào cài đặt chương trình giặt |
| Công suất: | 500W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ giặt |
| Kết nối Wifi: | Wifi ThinQ |
| Tiện ích khác: | ThinQ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 40 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 590 x 594 x 1043 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG