
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Giặt sấy LG AI Inverter 15/8kg F2515RNTG Đen
19,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | F2515RNTG |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 15 kg |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 4 người |
| Chế độ giặt: | 11 chế độ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Số sao năng lượng: | Đang cập nhật |
| Tốc độ quay vắt: | Không công bố |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh 39 phút với TurboWash 39 |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | Đang cập nhật |
| Công suất: | Đang cập nhật |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Giặt hơi nước giảm mạt bụi LG Steam™ |
| Vệ sinh lồng giặt: | Vệ sinh lồng giặt |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | 3-19 giờ |
| Kết nối Wifi: | ThinQ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 77 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 650 x 645 x 950 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC