
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 10.5 kg TW-T37BZP115MWV(WT)
20,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TW-T37BZP115MWV(WT) |
| Màu sắc: | Xám sậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng cả máy, 10 năm động cơ |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt, cảm ứng hoàn toàn |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 10 chương trình giặt: Đồ cotton, Giặt nhanh, Đồ trắng, Giặt mạnh, Bảo vệ màu, Khăn trải giường, Giặt hơi nước, Đồ len, Chỉ vắt, Tải xuống |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp, có Inverter |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | Tối đa 1400 vòng / phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào chương trình cài đặt |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power input) 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Hẹn giờ hoàn thành, Giặt hơi nước diệt khuẩn, Tùy chọn nhiệt độ nước, Tùy chọn tốc độ vắt, Điều khiển từ xa qua ứng dụng, Có thể giặt đồ len, Khóa trẻ em, Vệ sinh lồng giặt, Van sử dụng được với áp lực nước thấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 68 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 582 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC