
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy giặt Electrolux Inverter 13 kg EWF1342R9SC
23,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EWF1342R9SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Thương hiệu đến từ: | Thụy Điển |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 13 kg |
| Khối lượng sấy: | Không |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Khoảng 5 người |
| Chế độ giặt: | 17 chế độ: Đồ cotton, Giặt tiết kiệm Eco Cottons, Giặt nhanh thông minh IntelliQuick, Giặt nhanh 15p, Đồ mỏng, Đồ thể thao, Đồ len, Đồ em bé, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Xả và vắt, Diệt khuẩn, Vệ sinh lồng giặt, Chương trình yêu thích, Đồ Jean, Đồ len. Giặ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động dây Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có, Eco Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh đầy tải 45 phút (FullWash 45) |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào cài đặt chương trình giặt |
| Công suất: | 2100W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Diệt khuẩn 99.99% |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ hoàn tất |
| Kết nối Wifi: | Kết nối Wifi điều khiển qua Smartphone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 84.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 X 659 X 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC