
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Toshiba Inverter 10.5 kg TW-T23BU115UWV(MG)
9,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TW-T23BU115UWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám sậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt có cảm ứng |
| Phụ kiện: | Ống cấp nước, ống xả nước, sách HDSD, tấm chắn chuột |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 12 chương trình: Chương trình đã nhớ, Giặt nhanh 12 phút, Giặt 45 phút, Đồ len, Giặt tiết kiệm, Chống dị ứng, Đồ cotton, GREATWAVES, Đồ hỗn hợp, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp, có Inverter |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 0-400-600-800-1000-1200-1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào chương trình cài đặt |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power input) 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Hẹn giờ hoàn thành, Giặt hơi nước diệt khuẩn, Tùy chọn nhiệt độ nước, Tùy chọn tốc độ vắt, Điều khiển từ xa qua ứng dụng, Có thể giặt đồ len, Khóa trẻ em, Van sử dụng được với áp lực nước yếu, Vệ sinh lồng giặt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 615 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC