
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua Inverter 12 kg AW12-B4959U1K(B)
10,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AW12-B4959U1K(B) |
| Màu sắc: | Đen Sang Trọng |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng kết hợp núm xoay và màn hình led |
| Phụ kiện: | Tấm chắn chuột, sách HDSD, ống dẫn nước |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Khối lượng giặt: | 12 kg |
| Chế độ giặt: | 12 chế độ: Vải bông, Tổng hợp, Hỗn hợp, Nhanh 15", Refresh, Diệt khuẩn, Đồ trẻ em, Tiêu chuẩn, Vắt, Jeans, Vệ sinh lồng giặt, Giặt hơi nước |
| Động cơ dẫn động: | Trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Nhanh 15p |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | Không |
| Lượng nước tiêu thụ: | Không |
| Công suất: | Không |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 78 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 615 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC