
LG Inverter 19 kg TV2519SV7J
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TV2519SV7J |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng, ngôn ngữ Tiếng Việt/Tiếng Anh |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 19 kg |
| Chế độ giặt: | 10 chế độ: Giặt thông thường, Giặt AI, Giặt nhanh, Giặt ngừa dị ứng, Đồ trải giường, Downloaded, Steam, TurboWash, Scent+, Hẹn giờ |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 45 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 632 x 1040 x 670 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG