
Toshiba Inverter 10.5 kg TW-T25BU115MWV(MG)
10,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TW-T25BU115MWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Hình màu, sắc nét, điều khiển cảm ứng |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Chế độ giặt: | 14 chương trình giặt: Đồ cotton, Giặt nhanh 12 phút, Giặt 30 phút, Khăn trải giường, Giặt hơi nước, Đồ len, Chương trình tải xuống, Đồ hỗn hợp 45 phút, Đồ trắng, Bảo vệ màu, Đồ mỏng, Đồ thể thao, Chỉ vắt, Vệ sinh lồng giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | tối đa 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | Tùy thuộc vào chương trình cài đặt |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power input) 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có (giặt hơi nước, vệ sinh lồng giặt) |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Không |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có Wifi qua ứng dụng TSmartLife |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 68 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 580 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG