
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp Inverter 9 kg ES-FM90CB-SB
6,540,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ES-FM90CB-SB |
| Màu sắc: | Sea Blue/ Xanh biển |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Led |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Chế độ giặt: | 11 chế độ: Giặt thường, Giặt đồ dày, Giặt đồ lót, Giặt Nhanh, Giặt hơi nước, Giặt đồ Len, Giặt chăn màn, Giặt đồ lụa, Giặt đồ trẻ em, Chế độ giặt ban đêm, Giặt hỗn hợp |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 2050 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có (Tự động) |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 64 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 555 x 845 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC