
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Tủ chăm sóc quần áo LG SC5MNR4G
37,040,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SC5MNR4G |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng LED Tiếng Việt |
| Khối lượng giặt: | 5 áo + 1 quần |
| Chế độ giặt: | TrueSteam |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Công suất: | 1500W |
| Kết nối Wifi: | ThinQ |
| Tiện ích khác: | Chăm sóc quần áo (Thường, Nhanh, Đồ Dày). Chăm sóc đặc biệt (Đồ len, Vest, Đồ lông, Lụa ...). Diệt khuẩn (Thông thường, Chăn mền, Đồ trẻ em, Gấu bông, Rũ bụi …). Sấy khô và hút ẩm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 87 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 1965 x 620 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC