
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua AQD-DH1500G.PP 15/10kg
32,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQD-DH1500G.PP |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 15 kg |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 12 Chế độ giặt, 2 chế độ sấy |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có, DD Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 170w.h |
| Công suất: | 1950W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | 99,99% |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không rỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | (R x S x C) 701 x 595 x 985 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC