
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG WT1410NHB 14/10kg
43,840,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | WT1410NHB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy giặt: | Tháp giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 14kg |
| Khối lượng sấy: | 10kg |
| Chế độ giặt: | AI DD™ tối ưu hóa chuyển động giặt qua cảm biến tự động xác định chất liệu áo quần |
| Động cơ dẫn động: | Máy giặt: Truyền động trực tiếp - sử dụng trí tuệ nhân tạo. Máy sấy: Động cơ truyền động curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | TurboWash™360° |
| Công suất: | 1900W giặt - 1000W sấy |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 128 kg |
| Kích thước sản phẩm: | (RxSxC) 600x660x1655 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC