
Aqua Inverter AQD-DH1300H.PS 13/8kg
19,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQD-DH1300H.PS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng (bảo hành động cơ trọn đời) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển COLOR AI cảm ứng nhiều màu sắc sinh động |
| Loại máy giặt: | Giặt sấy |
| Khối lượng giặt: | 13 kg |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | DD Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh 15 phút |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | 200 w.h |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Vòng đệm cửa kháng khuẩn ABT |
| Vệ sinh lồng giặt: | Smart Dual Spray tự làm sạch mặt trong cửa và vòng đệm cửa |
| Chất liệu lồng giặt: | Lồng giặt Pillow, mối nối laser |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Khóa trẻ em, thiết kế đặc biệt với bơm xả, đèn chiếu sáng lồng giặt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 619 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG