
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Electrolux Inverter 11 kg EWF1142R9SC
19,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EWF1142R9SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng + TFT |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 11 kg |
| Chế độ giặt: | 17 chương trình giặt |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Eco-Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Công suất: | 2000W |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Màn hình cảm ứng tích hợp, diệt khuẩn hơi nước, dừng để thêm quần áo, làm mới, kết nối từ xa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 77.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 X 659 X 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC