
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Sharp 12.5 kg ES-TM125CN-BK
6,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | ES-TM125CN-BK |
| Màu sắc: | Black (Đen) |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Nút nhấn LED |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Khối lượng giặt: | 12.5 kg |
| Chế độ giặt: | 5 chế độ: Giặt tiêu chuẩn, Giặt đồ dày, Giặt nhẹ, Giặt nhanh, Giặt ngâm |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp (dây Curoa) |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Tốc độ quay vắt: | Có |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | Hiệu suất năng lượng 11.7 Wh/Kg (nhãn năng lượng 5 sao) |
| Công suất: | 650 W |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 43 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 630 x 610 x 985 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC