
Máy giặt sấy Electrolux Inverter 13/9kg EWW1343P5SC
19,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EWW1343P5SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Thương hiệu đến từ: | Thụy Điển |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Bảng điều khiển: | Song ngữ Anh - Việt cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Phụ kiện: | Sách HDSD |
| Loại máy giặt: | Cửa ngang |
| Khối lượng giặt: | 13 kg |
| Khối lượng sấy: | 9 kg |
| Số người sử dụng (tham khảo): | Trên 5 người |
| Chế độ giặt: | 14 chế độ: Đồ cotton, Giặt tiết kiệm Eco Cottons, Giặt nhanh 15p, Giặt nhanh đầy tải 45p, Giặt sấy 60p, Đồ mỏng, Đồ thể thao, Giặt hơi nước, Khăn trải giường, Chỉ vắt, Xả và vắt, Diệt khuẩn, Vệ sinh lồng giặt, Chương trình yêu thích |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động dây Curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có, Eco Inverter |
| Số sao năng lượng: | Đang cập nhật |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Giặt nhanh đầy tải 45 phút (FullWash 45) |
| Điện năng tiêu thụ/ngày: | Đang cập nhật |
| Lượng nước tiêu thụ: | Không công bố |
| Công suất: | Đang cập nhật |
| Kháng khuẩn - Khử mùi: | Giặt hơi nước HygienicCare diệt khuẩn |
| Vệ sinh lồng giặt: | Vệ sinh lồng giặt |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Khóa trẻ em |
| Cài đặt hẹn giờ: | Hẹn giờ hoàn tất |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Sử dụng chức năng giặt hoặc sấy riêng biệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 84 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 X 659 X 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG