
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Aqua 8 kg AQH-V800H.SS
6,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQH-V800H.SS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy sấy: | Cửa ngang |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Công suất: | 1770 W |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Độ ồn: | Đang cập nhật |
| Loại điều khiển: | Đang cập nhật |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh Việt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 890x 668 x 738 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC