
Toshiba 7 kg TD-H80SEV(SK)
5,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TD-H80SEV(SK) |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Loại máy sấy: | Cửa trước |
| Khối lượng sấy: | 7 kg |
| Công suất: | 2700W |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Chất liệu lồng sấy: | Hợp kim |
| Tính năng sấy: | Tiêu chuẩn, Đồ hỗn hợp, Tự động, Tăng cường, Đồ trẻ em, Áo sơ mi, Chương trình đã nhớ, Đồ mỏng, Làm mới, Sấy nhanh 20 phút, Hong khô 20 phút, Làm mới đồ len |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình LED |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 555 x 840 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG