
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy quần áo bơm nhiệt Electrolux 9 kg EDH903R7WC
20,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EDH903R7WC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 700 W |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy thường/sấy khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 13 chương trình sấy |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + LED |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Mức sấy khô, Thời gian sấy, Tăng cường chống nhăn, Trì hoãn kết thúc, Thông báo hoàn thành, Xoay đảo chiều, Hoàn thành vào lúc, Khóa trẻ em, Yên tĩnh tuyệt đối, Đồng bộ SyncDryKết nối từ xa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 50 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 662 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC