
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy quần áo thông hơi Aqua 9 kg AQH-V901K.PS
7,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQH-V901K.PS |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Dây đai (dây curoa) |
| Loại máy sấy: | Thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 1770W |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Tốc độ sấy: | 3 mức |
| Độ ồn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 9 chương trình: Sấy nhanh, Đồ cotton, Đồ hỗn hợp, Bộ đồ giường, Đồ jeans/denim, Khăn Sấy nhẹ, Sợi tổng hợp, Sấy gió |
| Tính năng sấy: | 3 mức sấy khô |
| Loại điều khiển: | Có nút xoay, nút nhấn |
| Màn hình hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có khóa an toàn |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Đang cập nhật |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Tùy chỉnh 3 mức sấy; Lắp đặt linh hoạt; Sấy diệt khuẩn với nhiệt độ cao trên 60°C; Chức năng sấy thổi hơi; Màn hình LED |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 600 mm - Rộng 565 mm - Cao 830 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC