
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Thông hơi Electrolux 9 kg EDV904N3SC
11,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EDV904N3SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Thông hơi |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 2250 W |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy khô/thật khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 12 chương trình sấy |
| Tính năng sấy: | ReverseTumbling: Sấy đảo chiều chống nhăn. Hygiene: Chương trình diệt khuẩn chuyên sâu. ColourCare: Giữ trang phục bền màu lâu hơn. Extra Anticrease: Tăng cường chống nhăn. Fast Cycles: Chu trình sấy nhanh. |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + LED |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Mức sấy khô, Thời gian sấy, Chỉnh cường độ sấy, Tăng cường chống nhăn, Nhiệt độ sấy, Trì hoãn khởi động, Khóa trẻ em |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 28.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 625 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC