
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Toshiba Inverter 10 kg TD-T25BS110HWV(MG)
17,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TD-T25BS110HWV(MG) |
| Màu sắc: | Xám sậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Dual Inverter (Inverter cả máy nén và động cơ) |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp, có Inverter |
| Loại máy sấy: | Máy sấy cửa trước |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power) 1100W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không rỉ |
| Số chương trình: | 14 chương trình: Đồ cotton, Đồ trẻ em, Khăn trải giường, Áo sơ mi, Đồ len, Đồ lụa, Đồng phục, Đồ hỗn hợp, Sấy nhanh, Diệt khuẩn, Đồ thể thao, Khăn tắm, Sấy theo thời gian, Chương trình tải xuống |
| Tính năng sấy: | Sấy yên tĩnh (phù hợp sấy ban đêm), Chăm sóc cao cấp dành cho đồ khô, Khử khuẩn |
| Loại điều khiển: | Nút xoay, cảm ứng |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình màu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Không |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Không |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Chương trình tải xuống, Điều khiển từ xa, Sấy hẹn giờ, Âm thanh báo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 52 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 680 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC