
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Electrolux 8 kg EDH803J5WC
16,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EDH803J5WC |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Công suất: | 800 W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy thường/sấy khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 13 chương trình sấy |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + LED |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Mức sấy khô, Thời gian sấy, Tăng cường chống nhăn, Trì hoãn kết thúc, Thông báo hoàn thành, Xoay đảo chiều, Hoàn thành vào lúc, Khóa trẻ em |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 49 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 662 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC