
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy quần áo bơm nhiệt Toshiba Inverter 10 kg TD-BP110GHV(MG)
15,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TD-BP110GHV(MG) |
| Màu sắc: | Xám sậm |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Origin Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp, có Inverter |
| Loại máy sấy: | Máy sấy cửa trước |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power) 750W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không rỉ |
| Số chương trình: | 12 chương trình: Đồ cotton, Sợi tổng hợp, Đồ hỗn hợp, Đồ len, Làm ấm, Làm mát, Chương trình đã nhớ, Áo sơ mi, Khăn trải giường, Đồ thể thao, Đồ cotton dày, Làm mới |
| Tính năng sấy: | Chống nhăn, Khử khuẩn |
| Loại điều khiển: | Nút xoay, cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Không |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Không |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Điều khiển từ xa, Chương trình đã nhớ, Hẹn giờ hoàn tất, Âm thanh báo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 51 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 675 x 845 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC