
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG Inverter 10.5 kg DVHP50M
17,240,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DVHP50M |
| Màu sắc: | Đen mờ |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Dual Inverter heatpump |
| Loại máy sấy: | Lồng ngang |
| Khối lượng sấy: | 10.5 kg |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 57 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 690 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC