
LG Inverter 10.5 kg DVHP50W
16,340,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DVHP50W |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Dual Inverter heatpump |
| Loại máy sấy: | Lồng ngang |
| Khối lượng sấy: | 10.5 kg |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 57 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 690 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG