
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Aqua 10 kg AQH-H1000J.PS
15,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQH-H1000J.PS |
| Màu sắc: | Màu Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | 550 Wh/1 lần sấy |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tính năng sấy: | Bơm nhiệt |
| Loại điều khiển: | Núm xoay + Màn Hình Led |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 675 x 845 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC