
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

LG Inverter 10.5 kg DVHP50B
18,940,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DVHP50B.ABLPEVN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter (Dual Inverter) |
| Loại máy sấy: | Cửa ngang |
| Khối lượng sấy: | 10.5 kg |
| Công suất: | Đang cập nhật |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Tính năng sấy: | Sấy bơm nhiệt HeatPump |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ (Anh - Việt) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 57 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 690 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC