
Bơm nhiệt Toshiba Inverter 8 kg TD-T37BS90HWV(WT)
21,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TD-T37BS90HWV(WT) |
| Màu sắc: | Trắng (thân máy) và nâu gỗ (bảng điều khiển) |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Dual Inverter (Inverter cả máy nén và động cơ) |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp, có Inverter |
| Loại máy sấy: | Máy sấy cửa trước |
| Khối lượng sấy: | 8 kg |
| Công suất: | Công suất danh định (Rated power) 1600W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không rỉ |
| Số chương trình: | 10 chương trình: Đồ cotton, Sấy nhanh, Đồ hỗn hợp, Khử khuẩn, Đồ trẻ em, Áo sơ mi, Khăn trải giường, Đồ len, Sấy theo thời gian, Tải xuống |
| Tính năng sấy: | Sấy yên tĩnh (phù hợp sấy ban đêm), Chăm sóc cao cấp dành cho đồ khô, Khử khuẩn |
| Loại điều khiển: | Cảm ứng hoàn toàn |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Không |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Không |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Chương trình tải xuống, Điều khiển từ xa, Sấy hẹn giờ, Âm thanh báo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 49 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 595 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG