
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Electrolux 9 kg EDH902R9SC 2026
24,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EDH902R9SC |
| Màu sắc: | Xám đen |
| Nhà sản xuất: | Electrolux |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Curoa |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 1600 W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 3 mức độ (dễ ủi/sấy thường/sấy khô) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 17 chương trình sấy |
| Loại điều khiển: | Núm vặn |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng + TFT |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Đa ngôn ngữ |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Tiện ích khác: | Màn hình cảm ứng tích hợp, Mức sấy khô, Thời gian sấy, Trì hoãn kết thúc, Đồng bộ SyncDryKết nối từ xa |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 51 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 662 x 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC