
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Panasonic Inverter 10.5 kg NH-XV21X1AVT
30,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NH-XV21X1AVT |
| Màu sắc: | Mặt gương xanh navy |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng (với VIP care) |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Loại máy sấy: | Sấy bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 10.5 kg |
| Công suất: | 970W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 15 chương trình: Diệt Khuẩn, Khử Mùi, Ngừa Dị Ứng, Chống Nhăn, Sấy Khăn, Đồ Lông, Đồ Cotton, Đồ Len, Áo Lông Vũ, Sấy Nhanh, Sấy Chăn, Đồ Trẻ Em, Sấy Nhẹ, Mục Yêu Thích, Sấy Diệt Khuẩn |
| Màn hình hiển thị: | Tiếng Việt, màn hình cảm ứng màu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Hệ thống lọc ba lớp tăng hiệu suất sấy, Hệ thống tạo hương, Hẹn giờ sấy, Sấy Nhanh 40", Bảng điều khiển cảm ứng màu trực quan, Khóa trẻ em, Lắp đặt linh hoạt với bộ xếp chồng tiện lợi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 59 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 596 x 667 x 845 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC