
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Máy sấy quần áo bơm nhiệt Aqua 10 kg AD10-AR377U1L(GN)
15,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AD10-AR377U1L(GN) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Dây đai (dây curoa) |
| Loại máy sấy: | Bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | 600 W |
| Kiểu sấy: | Sấy bơm nhiệt |
| Tốc độ sấy: | 4 tốc độ |
| Độ ồn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 12 chương trình sấy |
| Tính năng sấy: | Sấy bơm nhiệt HeatPump |
| Loại điều khiển: | Bảng điều khiển cảm ứng song ngữ Anh - Việt |
| Màn hình hiển thị: | Bảng điều khiển song ngữ Anh-Việt, cảm ứng đa sắc màu |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có khóa an toàn |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ Anh - Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Đang cập nhật |
| Kết nối Wifi: | Kết nối Wifi điều khiển qua Smartphone |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 47 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 595 mm - Rộng 580 mm - Cao 850 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC