
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Panasonic 10.5 kg NH-EH05JD1BV
19,770,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NH-EH05JD1BV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Không có |
| Động cơ dẫn động: | Dây đai (dây curoa) |
| Loại máy sấy: | Máy sấy bơm nhiệt |
| Khối lượng sấy: | 10.5 kg |
| Công suất: | 750 W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 750 W |
| Độ ồn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 12 chương trình: Đồ Cotton, Sấy diệt Khuẩn, Sấy khăn, Làm mới đồ len, Sấy Tổng Hợp, Áo sơ mi, Áo lông vũ, Sấy nhanh, Đồ trẻ em, Sấy chăn, Sấy khí nóng, Sấy khí mát |
| Tính năng sấy: | 3 mức sấy khô |
| Loại điều khiển: | Cảm ứng |
| Màn hình hiển thị: | Điện tử |
| Hẹn giờ: | Có chế độ hẹn giờ |
| Khoá an toàn: | Có khóa an toàn |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Điện năng tiêu thụ: | Đang cập nhật |
| Kết nối Wifi: | không có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 50 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 598 x 654 x 841 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC