
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Hitachi Inverter 10 kg TD-100XFVEM
16,940,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TD-100XFVEM |
| Màu sắc: | Xám đậm |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thổ Nhĩ Kỳ |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Động cơ dẫn động: | Gián tiếp |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | 800 W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 14 chương trình |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Song ngữ (Anh - Việt) |
| Kết nối Wifi: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 44 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 598 x 607 x 846 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC