
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Samsung Inverter 17 kg DV17B9750CV/SV
38,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DV17B9750CV/SV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Loại máy sấy: | Cửa ngang |
| Khối lượng sấy: | 17 kg |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 4 tốc độ |
| Tính năng sấy: | Công nghệ sấy thông minh AI Dry, Sấy nhanh 35", Sấy diệt khuẩn Hygiene Care, Công nghệ Wrinkle Prevent chống nhăn |
| Loại điều khiển: | Có nút xoay, nút nhấn |
| Màn hình hiển thị: | AI Control |
| Khoá an toàn: | Có |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 77 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 686 x 984 x 840 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC