
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Samsung Inverter 10 kg DV10BB9440GBSV
22,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DV10BB9440GBSV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Digital Inverter & Tiết kiệm điện thông minh AI Energy Saving |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Loại máy sấy: | Cửa ngang |
| Khối lượng sấy: | 10 kg |
| Công suất: | 1300W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 4 tốc độ |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 19 chương trình |
| Loại điều khiển: | Cảm ứng |
| Màn hình hiển thị: | Tiếng Việt hoặc Tiếng Anh, phím điều khiển cảm ứng, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Khóa trẻ em |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt & Tiếng Anh |
| Kết nối Wifi: | Điều khiển từ xa Smartthings |
| Tiện ích khác: | Thiết kế phẳng hiện đại Bespoke, Tự động liên kết giữa máy giặt và máy sấy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 53 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 850 x 600 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC