
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Bơm nhiệt Samsung Inverter 9 kg DV90T6240LB/SV
19,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | DV90T6240LB/SV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Công nghệ Inverter: | Digital Inverter & Tiết kiệm điện thông minh AI Energy Saving |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Loại máy sấy: | Cửa ngang |
| Khối lượng sấy: | 9 Kg |
| Công suất: | 780-800W |
| Kiểu sấy: | Bơm nhiệt (Heat pump) |
| Tốc độ sấy: | 3 tốc độ |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Số chương trình: | 16 chương trình |
| Loại điều khiển: | Cảm ứng |
| Màn hình hiển thị: | Tiếng Việt hoặc Tiếng Anh, phím điều khiển cảm ứng, núm xoay, có màn hình hiển thị |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Khóa trẻ em |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Việt & Tiếng Anh |
| Kết nối Wifi: | Điều khiển từ xa Smartthings |
| Tiện ích khác: | Tự động liên kết giữa máy giặt và máy sấy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 49 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 850 x 600 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC