
Máy sấy quần áo thông hơi LG 10.3 kg CDG27RUQES
24,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CDG27RUQES |
| Màu sắc: | Xám bạc |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Thương hiệu đến từ: | Hàn Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hàn Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động gián tiếp |
| Loại máy sấy: | Thông gió |
| Khối lượng sấy: | 10.3 kg |
| Kiểu sấy: | Sấy thông hơi |
| Tốc độ sấy: | Đang cập nhật |
| Độ ồn: | Đang cập nhật |
| Chất liệu lồng sấy: | Thép không gỉ |
| Tính năng sấy: | Sấy thông gió |
| Màn hình hiển thị: | Màn LED |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khoá an toàn: | Có khóa an toàn |
| Ngôn ngữ hiển thị: | Tiếng Anh |
| Điện năng tiêu thụ: | Đang cập nhật |
| Kết nối Wifi: | Smart Wifi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 59 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 686 mm - Rộng 983 mm - Cao 764 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG