
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Gaabor 3.5 lít AF-35M01A
490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AF-35M01A |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | Gaabor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lồng nồi phủ lớp chống dính không chứa BPA |
| Dung tích tổng: | 3.5 lít |
| Dung tích sử dụng: | Hãng không công bố |
| Công nghệ làm nóng: | Quạt đối lưu không khí 360 độ |
| Hẹn giờ: | 0-60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 218 x 273 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC