
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Rapido 7.5 lít RAF - 7.5M
890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RAF-7.5M |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Rapido |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1700 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi thép không gỉ phủ chống dính, Vỏ nhựa chịu nhiệt cao cấp |
| Dung tích tổng: | 7.5 lít |
| Dung tích sử dụng: | 7 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid CombiAir |
| Hẹn giờ: | 0 - 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Chức năng nấu: | Chiên, quay, nướng, sấy |
| Tiện ích: | Dung tích lớn nướng gà nguyên con, Công nghệ Rapid Air giảm 80% dầu mỡ, Cửa sổ khoang chiên trong suốt dễ dàng theo dõi thực phẩm và kiểm soát nhiệt độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 285 mm - Rộng 380 mm - Cao 290 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC