
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Ferroli 5 lít FAF-5.0M4
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FAF-5.0M4 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Ferroli |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1500 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi tráng men, an toàn cho sức khỏe |
| Dung tích tổng: | 5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Điện trở nhiệt |
| Hẹn giờ: | 0 - 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Chức năng nấu: | Nướng, chiên thực phẩm |
| Tiện ích: | Mặt trước trong suốt tiện quan sát thực phẩm khi nấu |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 336 x 336 x 354 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC