
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Paveden 5 lít PAF-515BL
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PAF-515BL |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Paveden |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1400 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 5 lít |
| Dung tích sử dụng: | 5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Hẹn giờ từ 1-60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút nhấn điện tử |
| Chức năng nấu: | 6 chức năng nấu đa dạng |
| Tiện ích: | Tự ngắt ngay khi tách rời khay chứa với thân máy, nhiệt độ 80 - 200 độ C |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 227 x 385 x 323 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC