
Nồi chiên không dầu Sunhouse 6.5 lít SHD4030
1,140,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD4030 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1700 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép mạ nhôm phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 6.5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Có |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Chức năng nấu: | Nướng, chiên thực phẩm |
| Tiện ích: | Dung tích lớn nướng gà nguyên con, Công nghệ Rapid Air giảm 80% dầu mỡ, Cửa sổ khoang chiên trong suốt dễ dàng theo dõi thực phẩm và kiểm soát nhiệt độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 295 x 317 x 365 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG