
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Sharp 4.2 lít KF-AF42MV-ST
1,069,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KF-AF42MV-ST |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1250 - 1450 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi thép không gỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 4.2 lít |
| Dung tích sử dụng: | 3.5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Tiện ích: | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 322 x 322 x 342 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC